Thông qua bài viết này Dung xin giới thiệu đến các bạn dòng 300A dùng cho dòng 1 chiều và cả xoay chiều, chuyển đổi trực tiếp ra 4-20mA. Tích hợp cách ly chống nhiễu cho tín hiệu 4-20mA là bộ chuyển đổi T201DCH300-LP hãng Seneca – Italy
Biến dòng T201DCH300-LP – hãng Seneca
Thông số kỹ thuật biến dòng 4-20mA T201DCH300-LP
- Nguồn cấp : Loop power (9…28Vdc)
- Dãy đo : cài đặt 0-150A; 0-300A; -150…+150A; -300…+300A
- Áp dụng cho dòng điện AC và DC
- Cài đặt dòng (A) bằng công tắc Dip-switch
- Tín hiệu ngõ ra : 4-20mA
- Cách ly chống nhiễu : 3kVdc
- Dòng chịu quá tải : 2000A
- Bộ chuyển đổi được thiết kế theo dạng : DIL Rail có thể gắn tủ điện hoặc dẫn động tùy chọn
- Hạng mục cài đặt : 300V CAT III, 600V CAT III
- Chỉ số bảo vệ : IP20
- Thời gian đáp ứng : 500ms
- Sai số : 0.5%
- Nhiệt độ làm việc xung quanh thiết bị : -20…+70ºC
- Kích thước : 68 x 97 x 26mm