Biến dòng analog Seneca
Biến dòng analog 0-100A AC/DC T201DCH100-LP
CT dòng T201 Seneca
CT dòng T201 Seneca
  • Biến dòng analog T201DCH100 dùng để đo dòng điện từ 0-40A trở xuống, có nghĩa là chỉ đo được cho dòng điện từ 40A trở xuống, và dùng cho dòng điện 1 chiều xoay chiều đều được. Bộ này khá đa năng.
  • Nếu dùng cho dòng điện từ 50A đến 100A thì ta nên dùng biến dòng analog T201DCH100-LP; biến dòng 4-20mA này dùng được tối da cho dòng điện 300A AC/DC. ( Điện 1 chiều ,xoay chiều ).
Biến dòng DC T201DC Seneca
Biến dòng DC T201DC Seneca
Thông số kỹ thuật biến dòng analog 4-20mA Seneca
  • Cài đặt dãy đo: 0..40A DC, 0-40A AC, 0-50A Ac/dc, 0-100A AC/DC, 0-300A AC/DC.
  • Cài đặt bằng DIP Switch trên thiết bị.
  • Ngõ ra: 4-20mA 2 dây.
  • Nguồn cấp: loop power 9 … 28Vdc.
  • Lắp đặt trên DIN Rail hoặc vị trí bất kỳ .
  • Sử dụng cho dây lớn nhất có đường kinh 20.8mm.
  • Sai số 0.5% cho dòng AC và 1% cho dòng DC.
  • Sử dụng và cài đặt đơn giản – dễ dàng – nhỏ gọn ít chiếm vị trí – dễ vận chuyển.
  • Cách ly tín hiệu cao: 3000Vdc
  • Khả năng đo được dòng: -50 …+50A và -100 …+100A …300A điều chỉnh trên DIP Switch.
  • Thay thế hoàn toàn biến dòng sơ cấp truyền thống, đưa ra tín hiệu analog 4-20mA trực tiếp.
  • Nhiệt độ: -20..+70°C.