Biến dòng Analog 4-20mA T201DCH100-LP cung cấp một giải pháp cho việc đo dòng điện của tải AC và DC có cường độ dòng điện từ 50A đến 100A . Đối với các dòng điện có cường độ duưới 40A chúng ta đã có biến dòng analog 4-20mA T201 với nhiều tuỳ chọn tuy nhiên với cường độ dòng điện từ 50A đến 100A chúng ta phải chọn biến dòng Analog 4-20mA T201DCH100-LP .
cách lắp đặt biến dòng 4-20mA
Cách lắp đặt biến dòng analog 4-20mA T201DCH100-LP
Cách sử dụng biến dòng Analog 4-20mA T201DCH100-LP
Các thông số đặc trưng của CT dòng analog 4-20mA T201DCH100-LP
  • Cài đặt dãy đo 05A hoặc 100A , cài đặt bằng DIP Switch trên thiết bị
  • Ngõ ra : 4-20mA 2 dây
  • Nguồn cấp loop power 9 … 28Vdc
  • Lắp đặt trên DIN Rail hoặc vị trí bất kỳ
  • Sử dụng cho dây lớn nhất có đường kinh 20.8mm
  • Sai số 0.5% cho dòng AC và 1% cho dòng DC
  • Sử dụng và cài đặt đơn giản – dể dàng
  • Cách ly tín hiệu tại 3000Vdc
  • Khả năng đo được dòng -50 …+50A và -100 …+100A điều chỉnh trên DIP Switch